บ้านผลบอล ฟุตบอลวันนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอล ช่องถ่ายทอดสด บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า โปรแกรมแข่งบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลวันพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ผลบอลสด โปรแกรมถ่ายทอดสดพรีเมียร์ลีก ตารางคะแนนพรีเมียร์ลีก ผลบอลสดวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลสด888 ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้ วิเคราะห์บอล ตารางบอลวันนี้พรีเมียร์ลีก ถ่ายทอดสดบอลวันนี้ บอลสดพรีเมียร์ลีกวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลล่วงหน้า บอลคืนพรุ่งนี้ ผังถ่ายทอดสด ผังทีวีถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสดบอล ถ่ายทอดสดวันนี้ ตารางบอลพรีเมียร์ลีก, ตารางบอลไทยลีก, ตารางบอลลาลีกา, ตารางบอลบุนเดสลีกา, ตารางบอลแชมเปี้ยนส์ลีก, ตารางบอลยูโรป้าลีก

banner
banner
banner
banner
banner
banner
บาคาร่า

ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ สถิติH2H

 โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

FT 2 - 1
3 คริสตัล พาเลซ(17)
 -0.5 
ลีดส์ ยูไนเต็ด (13) 3
ฟันธงทีมรอง (L)
FT 3 - 1
1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด(15)
 -0.5 
ฟูแล่ม (9) 3
ฟันธงทีมรอง (L)
FT 3 - 2
1 อาร์เซน่อล(2)
 -0.25 
ลิเวอร์พูล (10) 2
ฟันธงทีมรอง (W)
FT 1 - 2
2 เอฟเวอร์ตัน(11)
 -0.75 
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (7) 1
ฟันธงทีมต่อ (W)

 โปรแกรมบอล ลาลิกา สเปน

FT 0 - 0
1 เรอัล บายาโดลิด(15)
 -0.25 
เรอัล เบติส (5) 11
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 2 - 2
4 กาดิซ(19)
 -10 
เอสปันญ่อล (18) 4
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 1 - 0
5 เรอัล โซเซียดาด(7)
 -10 
บียาร์เรอัล (9) 3
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 1 - 0
2 บาร์เซโลน่า(2)
 -1.75 
เซลต้า บีโก้ (11) 4
ฟันธงทีมต่อ (L)

 โปรแกรมบอล เซเรียอา อิตาลี

FT 1 - 1
2 โตริโน่(10)
 -0.75 
เอ็มโปลี (15) 4
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 2 - 1
13 ซาแลร์นิตาน่า(14)
 -10 
เวโรน่า (18) 31
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 2 - 0
3 มอนซ่า 1912(17)
 -10 
สเปเซีย (12) 2
ฟันธงทีมรอง (L)
FT 2 - 2
2 อูดิเนเซ่(4)
 -10 
อตาลันต้า (3) 3
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 1 - 4
2 เครโมเนเซ่(19)
 -1 
นาโปลี (1)
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 2 - 1
2 เอเอส โรม่า(6)
 -1.5 
เลชเช่ (13) 21
ฟันธงทีมต่อ (L)

 โปรแกรมบอล บุนเดิสลีกา เยอรมัน

FT 5 - 2
2 มึนเช่นกลัดบัค(11)
 -0.5 
โคโลญจน์ (8) 31
ฟันธงทีมรอง (L)
FT 2 - 2
2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(15)
 -0.25 
ไฟร์บวร์ก (2) 1
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 0 - 1
13 สตุ๊ตการ์ต(17)
 -10 
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (1) 3
ฟันธงทีมรอง (W)

 โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

FT 0 - 2
2 มงต์เปลลิเย่ร์(10)
 -0.5 
โมนาโก (5) 3
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 2 - 3
1 อองเช่ร์(16)
 -10 
สตารส์บูร์ก (20) 1
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 3 - 2
1 นีซ(13)
 -1 
ทรัวส์ (12) 1
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 1 - 2
3 แบรสต์(19)
 -0.25 
ลอริยองต์ (3) 1
ฟันธงทีมรอง (W)
FT 2 - 1
แกลร์กมงต์ ฟุต(9)
 -0.25 
เอเจ โอแซร์ (15)
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 3 - 0
11 แรนส์(6)
 -1 
น็องต์ (17)
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 1 - 0
3 ลีลล์(8)
 -10 
ล็องส์ (4) 5
ฟันธงทีมรอง (L)

 โปรแกรมบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

FT 0 - 0
2 โก อเฮด อีเกิ้ลส์(13)
 -0.25 
เอสซี คัมบูร์ (15)
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 1 - 2
3 อูเทร็คท์(9)
 -0.25 
อาแซด อัลค์มาร์ (2)
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 2 - 0
2 เฟเยนูร์ด(4)
 -1 
เอฟซี ทเวนเต้ (5) 11
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 0 - 1
2 เอสซี ฮีเรนวีน(8)
 -1 
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (3)
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 1 - 2
4 วิเทสส์ อาร์นเฮม(16)
 -1 
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด (14) 1
ฟันธงทีมต่อ (L)

 โปรแกรมบอล สกอตติชพรีเมียร์ชิป

FT 2 - 2
2 คิลมาร์น็อค(11)
 -0.5 
ฮาร์ท (7) 1
ฟันธงทีมต่อ (L)

 โปรแกรมบอล ปรีไมราลีกา

FT 1 - 1
2 เบาวิสต้า เอฟซี(8)
 -0.5 
มาริติโม่ (18) 5
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 0 - 1
3 คาซ่า เพีย เอซี(4)
 -0.25 
วิเซล่า (14) (N) 1
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 0 - 1
6 สปอร์ติ้ง บราก้า(3)
 -1.5 
จีดี ชาเวซ (10) 5
ฟันธงทีมต่อ (L)

 โปรแกรมบอล ซือเปร์ลีก

FT 2 - 2
13 อุมรานิเยสปอร์(19)
 -10 
เคย์เซริสปอร์ (8) (N)
ฟันธงทีมรอง (L)
FT 1 - 0
2 ฮาเตย์สปอร์(18)
 -10 
อลันยาสปอร์ (11) 2
ฟันธงทีมรอง (L)
FT 5 - 4
1 เฟเนร์บาห์เช่(7)
 -1 
คารากูมรัค (16) 4
ฟันธงทีมต่อ (L)

 โปรแกรมบอล กรีกฟุตบอลคัพ

20:00
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
-
อปอลล่อน คาลามาเรีย
-
20:00
Ierapetra
-
AE Kifisias
-
FT 2 - 2
7 อปอลล่อน ลาริสซ่า
-
คาลิเทีย
-
20:00
Agios Nikolaos
-
นิกี โวลอส
-

 โปรแกรมบอล กระชับมิตรทีมชาติ

FT 2 - 0
ญี่ปุ่น(ญ)(11)
 -1.75 
นิวซีแลนด์(ญ) (22)
-
FT 2 - 1
ไซปรัส (ญ)(124)
 -2 
Liechtenstein (w) 1
-
01:00
อียิปต์ (ญ)(93)
-
จอร์แดน(ญ) (66)
-

 โปรแกรมบอล อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

FT 2 - 0
4 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(23)
 -0.25 
ฮัลล์ ซิตี้ (20) 3
ฟันธงทีมรอง (L)

 โปรแกรมบอล เซเรียบี

FT 1 - 0
6 โคโม(20)
 -10 
เปรูจา (19) 2
-
FT 1 - 1
2 ซุดติโรล อัลโต้(10)
 -10 
เบเนเวนโต้ (15) 5
-

 โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

FT 2 - 1
ไฮน์เดนเฮลม์(4)
 -0.25 
ฮันโนเวอร์ 96 (7) 2
ฟันธงทีมต่อ (W)
FT 2 - 3
1 เนิร์นแบร์ก(15)
 -0.25 
โฮลสไตน์ คีล (9) 4
ฟันธงทีมรอง (W)
FT 1 - 0
4 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น(16)
 -0.25 
มักเดเบิร์ก (14) 2
ฟันธงทีมต่อ (W)

 โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

FT 2 - 1
2 สตวร์มกราซ(2)
 -1 
ดับบริวเอสจี วัตเท่น (9) 2
-
FT 1 - 2
1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(7)
 -0.75 
เอสวี รีด (12) 3
-
FT 1 - 2
1 ราปิด เวียนนา(6)
 -0.25 
ออสเตรียเวียนนา (5) 3
-

 โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

FT 1 - 3
1 เมเชเลน(12)
 -0.5 
อันเดอร์เลชท์ (10) 4
-
FT 0 - 4
2 เคเอเอส ยูเปน(16)
 -0.5 
เคเอเอ เกนท์ (9) 2
-
FT 0 - 1
13 ชาเลอร์รัว(8)
 -0.25 
สตองดาร์ด ลีแอช (7) 42
-
FT 2 - 1
แซงต์ กิลลุส(5)
 -1 
เซอร์เคอร์ บรูซ (17) 1
-

 โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

FT 0 - 1
13 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(5)
 -0.25 
มิดทิลแลนด์ (7) 2
-
FT 1 - 1
1 โอเดนเซ่ บีเค(9)
 -0.25 
ซิลเคบอร์ก (4) 1
-
FT 2 - 3
1 แรนเดอร์ส(2)
 -0.25 
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (10) 21
-

 โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

FT 1 - 1
2 นาเอสเวด(4)
 -0.25 
เฮอฟอล์จ โคเก้ (7) 41
-
FT 1 - 0
1 เวเจิล(2)
 -0.75 
เฮลซิงกอร์ (6) 1
-

 โปรแกรมบอล ออลสเวนส์คาน

FT 3 - 2
1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์(16)
 -1 
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก (8) 1
-
FT 0 - 2
1 เอล์ฟส์บอร์ก(7)
 -0.25 
คัลมาร์ (5) 2
-
FT 0 - 0
มัลโม่ เอฟเอฟ(4)
 -1.5 
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (10) 1
-
FT 2 - 0
2 เอไอเค โซลน่า(6)
 -1 
เฮลซิงบอร์ก (15) 3
-
FT 0 - 1
1 เยอร์การ์เด้น(1)
 -0.5 
ฮัคเค่น (2) 2
-

 โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

FT 0 - 1
1 บรอมมาปอจคาร์น่า(2)
 -0.75 
อัตซิคเท็นส์ บีเค (12) 6
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 0 - 2
1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค(15)
 -0.25 
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า (9) 1
ฟันธงทีมรอง (W)

 โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

FT 0 - 3
3 ไวกิ้ง เอฟเค(7)
 -0.25 
ลีลล์สตรอม (4) 2
-
FT 1 - 1
1 ออด เกรนแลนด์(6)
 -0.5 
คริสเตียนซุนด์ บีเค (15) 1
-
FT 5 - 0
โมลด์(1)
 -1.75 
ฮามคาม (13)
-
FT 4 - 1
1 โบโด กลิมท์(2)
 -2.25 
ซานเดฟยอร์ด (14) 3
-
FT 1 - 2
2 สตรอมก็อดเซ็ท(9)
 -0.25 
ทรอมโซ่ ไอแอล (10) 1
-
FT 3 - 0
โรเซนบอร์ก(3)
 -0.5 
วาเลเรนก้า (5) 1
-

 โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

FT 6 - 1
ซองน์ดาล(9)
 -0.75 
ซทจอร์ดาล บริ้ง (15) 1
-
FT 3 - 2
3 สคีด ออสโล(14)
 -0.5 
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น (3) 1
-

 โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก

FT 3 - 2
1 แชมร็อค โรเวอร์ส(1)
 -1 
เชลบอร์น (7) 5
-

 โปรแกรมบอล ไวเคาส์ลีกา

FT 2 - 0
2 คูพีเอส(2)
 -1 
อินเตอร์ ตูร์คู (7) 1
-
FT 1 - 0
4 อิลเวส แทมเปเร่(8)
 -1 
ลาห์ติ (11) 2
-
FT 0 - 1
3 เอฟซี ฮาก้า(4)
 -0.25 
เอชเจเค เฮลซิงกิ (1) 3
-

 โปรแกรมบอล รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FT 5 - 2
สปาร์ตัก มอสโก(3)
 -1 
ครีลย่า โซเวียตอฟ (11) 1
-
FT 0 - 0
14 ตอร์ปิโด มอสโก(16)
 -10 
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด (10) 3
-
FT 2 - 1
1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(9)
 -10 
เทเลค กรอซนี่ย์ (8) 2
-
FT 3 - 2
3 เอฟเค รอสตอฟ(4)
 -0.5 
เอฟซี คราซ์โนดาร์ (5) 51
-

 โปรแกรมบอล เช็กเฟิสต์ลีก

FT 2 - 4
11 สโลวัคโก้(10)
 -0.5 
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (5) 3
-
FT 2 - 2
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ(13)
 -0.25 
ฟาสตาฟ ซลิน (15) 1
-
FT 0 - 0
12 สโลวาน ลิเบอเรช(6)
 -0.25 
บานิค ออสตราว่า (14) 4
-
FT 2 - 0
1 ซิกม่า โอโลมุช(12)
 -0.75 
สลาเวีย ปราก (2) 3
-

 โปรแกรมบอล โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า

FT 1 - 1
2 ซาเกลบี้ ลูบิน(9)
 -0.5 
โคโรน่า คีลเซ่ (16)
-
FT 1 - 0
6 เลช พอซนาน(11)
 -0.75 
ราดอมเมียร์ก ราดอม (13) 2
-

 โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 1

FT 2 - 2
3 อาร์ก้า กดิเนีย(5)
 -0.75 
สเตล รุสซ์โซว (10) 1
-
FT 5 - 0
2 จีเคเอส ทิคี(12)
 -0.5 
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา (14) 2
-
FT 2 - 3
4 ออดราออปอเล(17)
 -0.25 
พุชช่า นิโปโลมิเช่ (2) 2
-

 โปรแกรมบอล สวิสซูเปอร์ลีก

FT 1 - 1
2 เซอร์เวตต์(2)
 -0.5 
ลูเซิร์น (8) 2
-
FT 1 - 0
2 ลูกาโน(7)
 -10 
บาเซิ่ล (6) 2
-
FT 0 - 0
1 เอฟซี ซูริค(10)
 -0.75 
วินเตอร์ทูร์ (9) 4
-

 โปรแกรมบอล Switzerland Challenge League

FT 2 - 2
1 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น(7)
 -0.25 
วาดุซ (10) 4
-

 โปรแกรมบอล โรมาเนีย ลีกา1

FT 0 - 1
2 เซ็บซี่(5)
 -0.5 
ฟารูล คอนสแตนต้า (1) 4
-
FT 0 - 2
ปิโตรลูล โปรเอสติ(7)
 -0.5 
สเตอัว บูคาเรสต์ (14) 1
-

 โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

FT 1 - 2
3 โอเอฟไอ เครเต้(11)
 -1.25 
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส (4) 1
-
FT 1 - 1
2 เลวาเดียกอส(13)
 -0.75 
พีเอโอเค ซาโลนิก้า (5) 11
-
FT 1 - 0
1 พานาธิไนกอส(1)
 -1.25 
แอสเตราส ตริโปลิส (9) 51
-
FT 0 - 2
1 อาริส ซาโลนิก้า(7)
 -10 
เออีเค เอเธนส์ (3) 3
-

 โปรแกรมบอล กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา

FT 4 - 2
1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส(2)
 -1.25 
โกยาส (13) 7
-
FT 0 - 1
13 เซาเปาโล(9)
 -0.75 
โบตาโฟโก้ อาร์เจ (10) 2
-
FT 2 - 0
1 ฟอร์ตาเลซ่า(12)
 -0.75 
อาไว เอฟซี เอสซี (19) 1
-
FT 0 - 0
3 อัตเลติโก มิไนโร่(7)
 -1 
ซิเอร่า (15) 4
-
FT 0 - 2
1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ(5)
 -0.75 
อเมริกา เอ็มจี (8) 3
-
FT 2 - 1
1 กอริติบ้า พีอาร์(16)
 -10 
บรากันติโน้ (11) 2
-

 โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

FT 2 - 1
คลับ อัตเลตีโก ติเกร(8)
 -0.5 
อินดิเพนเดนเต้ (16) 2
-
FT 0 - 2
2 บานฟิลด์(22)
 -0.25 
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (6) 3
-
FT 3 - 1
3 ทัลเลเรส กอร์โดบา(24)
 -0.25 
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า (10) 3
-
FT 2 - 1
3 โบคา จูเนียร์ส(2)
 -1.5 
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า (28) 3
-
06:30
ปาโตรนาโต ปารานา(13)
 -0.75 
ริเวอร์เพลท (5)
-

 โปรแกรมบอล เมเจอร์ลีกซอกเกอร์

FT 2 - 5
1 ดีซี ยูไนเต็ด(14)
 -0.25 
เอฟซี ซินซินเนติ (7) 2
-
FT 1 - 2
3 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด(11)
 -0.5 
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี (3) 4
-
FT 2 - 0
2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส(4)
 -0.75 
Charlotte FC (9) 1
-
FT 4 - 0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน(1)
 -1.25 
โตรอนโต้ เอฟซี (13) 3
-
FT 2 - 1
6 ออร์แลนโด ซิตี้(8)
 -0.75 
โคลัมบัส ครูว์ (6) 3
-
FT 1 - 1
2 ชิคาโก ไฟร์(12)
 -0.25 
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น (10) 2
-
FT 1 - 3
2 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ(5)
 -0.25 
มอนทรีออล อิมแพ็ค (2) 2
-
04:00
ลอส แอนเจลิส เอฟซี(1)
 -0.75 
แนชวิลล์ เอฟซี (4)
-
04:00
เอฟซี ดัลลัส(3)
 -0.75 
แคนซัส วิซาร์ดส์ (12)
-
04:00
Austin FC(2)
 -0.75 
โคโลราโด ราปิดส์ (10)
-
FT 2 - 2
1 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์(11)
 -0.75 
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ (14) 1
-
04:00
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี(7)
 -0.75 
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส (9)
-
04:00
รีล ซอลต์ เลค(8)
 -0.5 
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส (6)
-
04:00
ฮุสตัน ไดนาโม(13)
 -10 
แอลเอ กาแลกซี่ (5)
-

 โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

FT 3 - 0
4 โตลูก้า(a-6)
 -0.5 
เอฟซี ฮัวเรซ (a-11) 3
-
04:30
พูอีบลา(a-8)
 -0.25 
ชีวาส กัวดาลาจาร่า (a-9)
-

 โปรแกรมบอล ไทยลีก

FT 4 - 2
2 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด(4)
 -0.5 
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด (5) 2
-
FT 0 - 3
12 ขอนแก่น ยูไนเต็ด(13)
 -0.75 
ชลบุรี เอฟซี (2) 1
-
FT 2 - 1
1 ลำปาง เอฟซี(15)
 -10 
นครราชสีมา เอฟซี (7) 2
-
FT 0 - 0
1 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด(12)
 -10 
การท่าเรือ เอฟซี (8) 1
-

 โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

FT 1 - 0
3 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด(13)
 -0.25 
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี (11) 4
-
FT 0 - 1
1 อยุธยายูไนเต็ด(2)
 -0.25 
นครปฐม เอฟซี (5) 7
-
FT 2 - 2
ราชประชา เอฟซี(10)
 -0.25 
ตราด เอฟซี (12) 4
-
FT 0 - 1
3 ระยอง เอฟซี(7)
 -0.5 
สมุทรปราการ ซิตี้ (14) 3
-

 โปรแกรมบอล เจลีก ดิวิชัน 2

FT 1 - 2
เวนท์ฟอเรท โกฟุ(18)
 -0.25 
ฟาเจียโน โอคายามา (3) 2
-
FT 1 - 2
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี(14)
 -10 
เอฟซี เรียวเคียว (22) 5
-
FT 0 - 1
มาชิดา เซลเวีย(13)
 -0.25 
โทชิกิ เอสซี (17) 3
-
FT 0 - 0
2 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ(8)
 -0.75 
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค (16) 1
-
FT 2 - 1
1 โอมิยะ อาร์ดิย่า(19)
 -10 
รีโนฟา ยามากูชิ (15) 2
-
FT 2 - 3
3 โยโกฮามา เอฟซี(2)
 -0.5 
โออิตะ ตรินิต้า (5) 3
-

 โปรแกรมบอล เอ-ลีก

FT 1 - 0
2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(10)
 -0.75 
เพิร์ท กลอรี่ (12) 5
-

 โปรแกรมบอล ไชนีสซูเปอร์ลีก

FT 1 - 4
ชางชุน ย่าไท่(10)
 -0.5 
เซี่ยงไฮ้ พอร์ท (5)
-
FT 2 - 0
3 ต้าเหลียน โปร(14)
 -10 
เฉิงตู ซินเฉิง (7) 3
-
FT 0 - 3
1 หวูฮั่น เอฟซี(15)
 -1.5 
เจ้อเจียง กรีนทาวน์ (6) 1
-
FT 3 - 3
1 ปักกิ่ง กั๋วอัน(9)
 -0.75 
ซานตง ไท่ซาน (2) (N) 1
-
FT 1 - 3
3 กว่างโจว เอฟซี(16)
 -0.75 
เหมยโชวเคอเจีย (8) 4
-
FT 0 - 0
1 เซินเจิ้น เอฟซี(13)
 -0.5 
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว (3) (N) 2
-

 โปรแกรมบอล เค-ลีก

FT 0 - 0
14 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์(11)
 -10 
เอฟซี โซล (8) 2
-
FT 1 - 1
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์(10)
 -0.5 
ซองนัม เอฟซี (12) 1
-
FT 2 - 1
4 แดกู เอฟซี(9)
 -0.5 
ซูวอน ซิตี้ (7)
-

 โปรแกรมบอล อินเดียน ซูเปอร์ ลีก

FT 3 - 3
1 ไฮเดอราบัด(8)
 -10 
มุมไบ ซิตี้ (3) (N) 3
-

 โปรแกรมบอล ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

20:00
Royal Leopards
-
โคตอน สปอร์ต
-
FT 0 - 0
Vipers
-
ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต
-
21:00
ยูเอส โมนาสตีร์(TUND1B-2)
-
เอล อาห์ลี (EGYD1-3)
-
22:00
พรีเมโร่ เด อกอสโต้(AGBLE-6)
-
ซิมบ้า (TanzaniaPL-1)
-
22:00
พลาเทอู ยูไนเต็ด(NGAPR-2)
-
เอสเปรานซ์ เอสที (TUND1A-1)
-
22:00
ริเวอร์ ยูไนเต็ด(NGAPR-1)
-
วีแดด คาซาบลานก้า (MARD1-1)
-
23:00
Djoliba
-
ซีอาร์ เบลูอิซดัด (ALGD1-2)
-
00:00
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี(BIPL-8)
-
ซามาเล็ค (EGYD1-1) (N)
-

 โปรแกรมบอล เซกุนด้า ดิวิชั่น

FT 1 - 2
3 เอฟซี คาร์ทาเกน่า(3)
 -0.5 
เลกาเนส (22) 4
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 1 - 1
4 เรอัล ซาราโกซ่า(16)
 -0.25 
เรอัล โอเบียโด (17) 2
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 1 - 1
11 อัลบาเซเต้(7)
 -0.25 
เตเนริเฟ่ (15) 1
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 0 - 1
3 เลบานเต้(14)
 -0.75 
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (20) 42
ฟันธงทีมต่อ (L)
FT 0 - 0
6 มาลาก้า(21)
 -0.25 
อันดอร์ราซีเอฟ (8) 11
ฟันธงทีมรอง (W)

 โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

FT 3 - 2
1 ดินาโม เดรสเดน(8)
 -0.25 
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค (12) 4
-
FT 0 - 3
3 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)(6)
 -0.5 
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (17) 4
-

 โปรแกรมบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2

FT 2 - 3
สปอร์ติ้ง โควิลฮา(18)
 -10 
อคาเดมีโค วิสุ (14) 3
-
FT 3 - 1
3 โมไรเรนเซ่(1)
 -1 
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า (16) 51
-
FT 1 - 1
2 ซีดี มาฟรา(11)
 -10 
ซีดี ทอนเดลา (5) 2
-

 โปรแกรมบอล Austria Erste Division

FT 2 - 1
1 เอสวี ฮอร์น(3)
 -0.25 
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ (8) 41
-
FT 0 - 1
5 สตวร์ม กราซ (เยาวชน)(11)
 -0.25 
เฟริส เวียนนา 1894 (4) 21
-

 โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

FT 2 - 0
5 ลีแอร์ส(6)
 -1 
Standard Liege II (7) 3
-
FT 3 - 1
1 Club Brugge Ⅱ(10)
 -10 
Genk II (12) 1
-

 โปรแกรมบอล ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี

FT 0 - 1
13 Tuzlaspor Kulubu(11)
 -0.5 
อัลตินอร์ดู (17) 2
-
FT 0 - 1
1 เยนิ มาลัตยาสปอร์(18)
 -10 
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี (15) 2
-
FT 0 - 1
4 เดนิซลิสปอร์(19)
 -0.25 
เพนดิคสปอร์ (5) 3
-

 โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

FT 3 - 0
1 ดนีปรอ-1(2)
 -0.5 
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (4) (N) 2
-
FT 0 - 0
13 ครีฟบาส(15)
 -0.5 
เอฟซี มินาจ (12) 3
-
FT 3 - 0
1 ดินาโม เคียฟ(10)
 -1.5 
รุกห์ วินนีกี้ (11) (N) 2
-

 โปรแกรมบอล โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก

FT 0 - 4
สลาเวน โคปริฟนิก้า(4)
 -0.25 
แซดเอ็นเคโอซีเยค (3) 2
-
FT 0 - 2
5 เฮชเอ็นเคกอริก้า(9)
 -0.25 
ริเยก้า (10) 4
-

 โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

FT 1 - 0
2 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี(14)
 -0.25 
Akritas Chloraka (12) 2
-
FT 1 - 2
1 อาริส ลิมาสซอล(2)
 -10 
เออีเค ลาร์นาคา (7) (N)
-

 โปรแกรมบอล คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก

FT 1 - 2
เอฟเค อะตีราอู(9)
 -10 
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ (4) 41
-
FT 0 - 0
2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า(8)
 -0.25 
เอฟเค อรีส (11) 1
-
FT 0 - 0
3 เอฟเค ทารัซ(10)
 -10 
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค (12) 2
-
FT 6 - 0
2 โลโคโมทีฟ อัสตานา(2)
 -1.25 
ออร์ดาบาซี่ย์ (5) 1
-
FT 1 - 0
มาคฮ์ทาเรล(14)
 -10 
อักฮซายิก โอรอล (13) (N) 2
-

 โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

FT 1 - 2
ฮอง อันห์ ยาลาย(6)
 -0.5 
โฮจิมินห์ซิตี้ (13)
-
FT 1 - 1
1 ฮองลินห์ ฮาตินห์(11)
 -0.5 
ซงลาม เหงะอาน (7)
-
FT 1 - 1
2 เดอะ คอง(3)
 -0.5 
ไฮฟอง เอฟซี (4)
-

 โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ ลีก

FT 0 - 1
2 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์(3)
 -1.5 
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ (15) (N) 1
-
FT 2 - 0
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(5)
 -0.5 
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค (12) (N)
-
FT 2 - 0
1 เนเมน กร็อดโน่(9)
 -0.5 
สลาเวีย โมซีร์ (10) 2
-

โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลล่วงหน้า ผังโปรแกรมบอลสดทุกวัน

แชร์หน้านี้ Line line
close
banner
close
banner
close
banner